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TAARIEA YA KAWAIDA NA. 294

Notice is hereby given that Sheria Ndogo, Regulations,
Notice. Hati rasmi and Kanuni za Kudumu as sct out below
have been issued and are published in Subsidiary
Legislation Supplement No.10 dated 10" March, 2017
to this number of the Gazerte:-

Sheria Ndogo ya (Uanzishaji wa Mfuko wa Afya ya Jamii
za Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe (Tangazo la
Scrikali Na. 78 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Hifadhi ya Mazingira) za Halmashauri ya
Wilaya ya Makete (Tangazo la Scrikali Na. 79 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) za
Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali
Na. 80 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Ushuru wa Nyumba za Kulala Wageni)
za Halmashauri ya Wilaya ya Makete (Tangazo la
Serikali Na. 81 ya 2017).

Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) za Halmashauri ya
Wilaya ya Makete (Tangazo la Serikali Na. 82 ya2017).

Sheria Ndogo ya Uanzishaji wa Mfuko wa Afya ya
Jamii(Tiba kwa Kadi) za Manispaa ya Bukoba (Tangazo
la Serikali Na. 83 ya 2017).

Matangazo yahusuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa
kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais —Menejimenti ya Utumishi wa
Umma, S.L.P. 2483, Dar cs Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

Limepigwa Chapa na Mpigachapa Mkuu wa Serikali. Dar s Salaam —Tanzania







