

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAOMBI YA LESENI YA VILEO
 Chini ya Sheria ya Vileo
 (Na. 20 ya Mwaka 1968)

MAELEZO: (Fomu hii ijazwe Nakala Moja na Kusainiwa na Afisa Mtendaji wa Kijiji eneo ambapo Biashara itaendeshwa, Afisa Afya wa Kata/Tarafa husika akague eneo la biashara na kusaini fomu)

A. MAELEZO YA MAOMBI:

1. Jina la Mwombaji
 2. Anuani ya Posta
 3. Mahali pa Biashara, Mitaa/Kijiji
Nyumba na
 4. Mji/Kijiji
 5. Aina ya leseni
- Matumizi ya Ofisi (Tazama ukurasa wa pili – Orodha ya leseni)
6. Na ya maombi imelipwa Shs.....kwa Stakabadhi
Na.....ya tarehe.....
 7. Leseni ya zamani nambari
 8. Sahihi ya mwombaji.....
 9. Simu

B. UAMUZI WA BODI:

1. Ombi hili limekubaliwa/Limekataliwa kwa sababu zifuatazo:
.....
.....
2. Utalipa ada ya Shs
3. TareheMwenyekiti wa Bodi.....

C. UTOAJI WA LESENI:

1. Nambari ya leseni iliyotolewa.....tarehe.....
 2. Nambari ya kuingizwa daftari ya hesabu
 3. Tarehe
- Sahihi ya mtoaji Leseni

| | Apewe/Asipewe | Maelezo | Tarehe | Sahihi/Muhuri |
|-------------------------|---------------|---------|--------|---------------|
| i. Serikali ya Kijiji | | | | |
| ii. Afisa Afya (W) | | | | |
| iii. Afisa Biashara (W) | | | | |